Habari Kwanza

Habari Kwanza

Published on 3 years ago





Hawa ni wanafunzi wanaokwenda kujiunga elimu ya juu Tanzania


Comments :

jackob kisanga

jackob kisanga . 2 months ago

Napenda sana tena iko kwenye damu.
juma shetta

juma shetta . 2 months ago

Juma shetta
Overdoz Classic

Overdoz Classic . 5 months ago

I sincerely like your aggressiveness guys..
Charles Mbaga

Charles Mbaga . 5 months ago

Mungu ansaidie na mmi nfikie huku
Jafari Kidome.

Jafari Kidome. . 6 months ago

Daah kalii sana nakumbuka 845kj itaka aise
Brayan Genga

Brayan Genga . 6 months ago

Good talent
NEW VIDEOS

NEW VIDEOS . 7 months ago

Nakubali
Goodluck Josam

Goodluck Josam . 7 months ago

Apo napenda
Iman Charles

Iman Charles . 8 months ago

Mafinga moja hatari fire
ombeni muhimuzi

ombeni muhimuzi . 8 months ago

Duh.hawa ma komando niatal
Ebeneza Israel

Ebeneza Israel . 8 months ago

Wapo vizuri sana
Hassan Mwinyijuma

Hassan Mwinyijuma . 8 months ago

Huu wimbo achana nao mtamu kuusikiliza tu ila ukiwa kwenye uwanja wa tamu ndo utaelewa
Laga Laga

Laga Laga . 8 months ago

Mko chini sana tz
Laga Laga

Laga Laga . 8 months ago

Mko chini sana tz
Laga Laga

Laga Laga . 8 months ago

Madogo haya kuja Kenya tuwaonyeshe training
Big Boy

Big Boy . 9 months ago

*Jeshi ni vifaa na silaha Kali. Sio kurusha makonde*
Joseph Mihayo

Joseph Mihayo . 9 months ago

Namuona Afande man water akilokota fimboo CPL Kipinguu
Ali hiji iddi

Ali hiji iddi . 9 months ago

HUU NI UJINGA TU KWA VIONGOZI WAJINGA WA KIAFRIKA HAWASHUGHULIKIWE MAJESHI KWASABABU VIONGOZI MAJESHI WENYE VYEO VIKUBWA WANAKULA MISHARA YA MAJESHI WENYE VYEO VIDOGO KWA NINI UJINGA HUU MPAKALEO WANAJESHI HAWAJALIPWA MISHARAYAO KWA NINI MAKUFULI. NA WEWE NDIOAMIRI JESHI WAKULIPWA MWANZO KULIKO YOYOTE WAKISEMA ETI WANAFUNGWA KIJESHI KWA NINI NA NIHAKIZAO MUNACHUKWA WATUKUWAPISHA MAKELELE TU UJINGA WA TANGANYIKA NDIO HUWO πŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‘ΉπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘ΉπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡Ώ
Ψ­Ω„ΩŠΩ…Ω‡ Ψ§Ω„

Ψ­Ω„ΩŠΩ…Ω‡ Ψ§Ω„ . 10 months ago

Halafu huwezi jua mwanamke wala mwanaume wote sawa mnh. Wapeni tu Hiyo mishahara mi hata siihitaji kwakweli
Derick Benedicto

Derick Benedicto . 11 months ago

Du! nyie noma wachina wakasome.
Lembris Lukumay

Lembris Lukumay . 12 months ago

Hii Kali sana Mimi Nina ndoto hizi mungu anisaidie
Omari Ngulipa

Omari Ngulipa . 12 months ago

Daah huy coplo kipingu mxenge ctokuj kumsahau ashawah kunipig ngum za tumbo kwenye gwaride
Omary Bungwa

Omary Bungwa . 1 year ago

☻☻☻☻☻☻
sharifa chacha

sharifa chacha . 1 year ago

nzuriiiiiiuuuuu
ephraim omudaki

ephraim omudaki . 1 year ago

hatari
devisi sikalengo

devisi sikalengo . 1 year ago

Safi Sana
wizy junior tv

wizy junior tv . 1 year ago

ni nouma
idd kubo

idd kubo . 1 year ago

mambo ya madoso hayo
Ziaka Itala

Ziaka Itala . 1 year ago

Jaman na Mimi nipongezen maana nami ni commando wa shida
Elisha Jonathan

Elisha Jonathan . 1 year ago

aiseee bata xana kucheza combat Karate
Khadijah Oman kweli ya mja hayanitii homa

Khadijah Oman kweli ya mja hayanitii homa . 1 year ago

Yaan hii naipenda sana ila tuu sikubahatika kufika huko lakini ipo moyo aseeeeee
Ibrahim no one like you Martin

Ibrahim no one like you Martin . 1 year ago

kama ndo ivo mimi basi
Noel Ken

Noel Ken . 1 year ago

KDF bye bye, just pass without greeting me!
GODSON MRUTU

GODSON MRUTU . 1 year ago

itakua ni unafiki ukiacha kuwapongeza. Safi sana mungu awabariki Makamanda πŸ‘πŸ‘πŸ’―
boyka mnyama

boyka mnyama . 1 year ago

napenda sana jeshi lakin sijapata nafasi ya kujiunga niweze kuitumikia nchi yangu
brother scorpion now

brother scorpion now . 1 year ago

πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘
brother scorpion now

brother scorpion now . 1 year ago

Jaman kama kuna mwanajeshi ameona komenti yangu nahitaji msaada wako nahitaji kujiumga. Na jeshi napenda sana kutoka noyon
Tumain Kapongo

Tumain Kapongo . 1 year ago

Safi sana vijana
Emmy Mbwambo

Emmy Mbwambo . 1 year ago

Nimeipenda hiiiiii
Kasuma Ramadhan

Kasuma Ramadhan . 1 year ago

Mafinga moja
Godfrey gersontz

Godfrey gersontz . 1 year ago

Naamini IPO SIKU ndoto yangu itatimia
Patrick Damian

Patrick Damian . 1 year ago

nataman
Adam Ranje

Adam Ranje . 1 year ago

Napenda kwakweliii
Isha Mushehe

Isha Mushehe . 2 years ago

siwezi
Mbando Ramadhan

Mbando Ramadhan . 2 years ago

Tuoneshen vifaa vya kisasa sio hizo Kwata kira siku
Ramadhani Mabula

Ramadhani Mabula . 2 years ago

Napenda kua mwanajesh lakni nafasi sipewi.
omary juma baro

omary juma baro . 2 years ago

Jamani nafasi zinatoka lini za kujiunga na jkt mwaka 2018_2019 nataka kujiunga jamani anae jua anipe taarifa ntashukuru sana asanteni wadau
Issa Thabiti

Issa Thabiti . 2 years ago

ninazo aswaaa!!!!ila nafasi kuipatatu minapenda sana kuitumikia nchii yangu
paul muna

paul muna . 2 years ago

wako pw
Kaijage Master

Kaijage Master . 2 years ago

hinzo kata ninzakawahinda sana nzisiwachanganye


Report form





Copyright Β© 2020 YoutubeID. All Rights Reserved
Made with by YT-API.COM